- หน้าแรก
- ข่าวประชาสัมพันธ์
- รายละเอียดข่าว
![](/assets/portals/1/images/Banner/bg-banner_readnews.jpg)
สศท.3 จัดกิจกรรมทำบุญตักบาตร เนื่องในเทศกาลปีใหม่ 2567
![](/assets/portals/1/fileups/publiczone/files/zone3/221.jpg)
วันที่ 27 ธันวาคม 2566 นางสาวอุษา โทณผลิน ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 3 (สศท.3) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ ร่วมทำบุญตักบาตรพระสงฆ์ พื่อความเป็นสิริมงคลและเป็นการสืบสาน รักษา สืบทอดวัฒนธรรมอันดีงามของชาวพุทธ ณ บริเวณหน้าอาคาร สศท.3 ทั้งนี้มีเจ้าหน้าที่ สศท.3 เข้าร่วมกิจกรรมโดยพร้อมเพรียงกัน